Hotline

0947732723
Danh mục sản phẩm

Converter Lan HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Single-mode 20km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

  • ₫1.062.000
  • ₫531,000
  • 50% GIẢM

10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode) loại 2 sợi cáp quang sử dụng cho internet và Camera IP

Số lượng


Thêm vào giỏ hàng Mua ngay

 

Converter HHD-120G-20 sử dụng cho cáp quang Single-mode 20km

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang HHD-120G-20 là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang điện 2 cổng quang tiếp nhận và cho ra tín hiệu trên cả 2 chuẩn đường truyền Singlemode và Multimode với tốc độ cao và khoảng cách có thể lên tới 20Km. Bộ chuyển đổi 2 cổng quang 10 100 này đem tới giải pháp dự phòng, dễ dàng triển khai và thi công. 

Với việc có thể truyền tải tín hiệu ở một khoảng cách xa và tốc độ ổn định, thiết bị này giúp cho việc triển khai ở các vị trí địa lý không thuận tiện trở nên dễ dàng hơn rất nhiều.

Converter HHD-120G-20

Ngoài ra, thiết bị chuyển đổi tín hiệu 2 cổng quang G-Net HHD-120G-20 này được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng nội bộ LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa, tốc độ đường truyền ổn định. Đa dạng trong lựa chọn đầu nối quang cắm dây nhảy quang các loại SC,LC,FC hoặc dùng dây hàn quang thông qua hộp phân phối quang ODF.

Bộ chuyển đổi quang điện 10 100 2 sợi quang HHD-120G-20 cũng như những mẫu sản phẩm khác được thiết kế rất tinh tế và tỉ mỉ. Vỏ hộp được làm từ vật liệu thép và phủ toàn bộ bằng sơn tĩnh điện màu đen nhám sang trọng, trên thiết bị cũng được in nổi đầy đủ các thông tin về tên sản phẩm, Logo, các thông số cơ bản để quý khách hàng nhận biết và phân biệt.





Sản phẩm liên quan
Danh mục sản phẩm

TÌM HIỂU LẮP ĐẶT CAMERA TẠI HUYỆN BÌNH CHÁNH TÌM HIỂU LẮP ĐẶT CAMERA TẠI HUYỆN BÌNH CHÁNH
Hiện nay có rất nhiều đơn vị lắp đặt camera tại huyện Bình Chánh. Nhưng để tìm được đơn vị phù hợp, giá thành tốt, đa dạng mẫu mã, chất lượng tốt,...

DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CAMERA QUẬN THỦ ĐỨC TỐT NHẤT DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CAMERA QUẬN THỦ ĐỨC TỐT NHẤT
Bạn đang có nhu cầu lắp đặt camera tại quận Thủ Đức nhưng chưa biết địa chỉ nào uy tín chuyên nghiệp. Hãy tham khảo bài viết dưới đây để biết thêm thông...

LỢI ÍCH KHI LẮP ĐẶT CAMERA TẠI QUẬN TÂN PHÚ LỢI ÍCH KHI LẮP ĐẶT CAMERA TẠI QUẬN TÂN PHÚ
Bạn đang có nhu cầu lắp đặt camera tại quận Tân Phú nhưng chưa biết lợi ích khi lắp đặt hệ thống camera mang lại cho bạn. Hãy xem bài viết dưới đây để hiểu...



Bản quyền thuộc về Modem 34,4G phát Wifi. Thiết kế bởi Hpsoft.vn
messenger icon zalo icon