Hotline

0947732723
Danh mục sản phẩm

Converter Lan HHD-120G-100 10/100 Base-TX/FX Single-mode 100km loại 2 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP

  • ₫4.488.000
  • ₫2,244,000
  • 50% GIẢM

10/100 Base-TX/FX Media Converter 100Km SC Connector (Single mode)

Số lượng


Thêm vào giỏ hàng Mua ngay

 

Converter Lan HHD-120G-100 sử dụng cho cáp quang Single-mode 100km

- 10/100 Base-TX/FX Media Converter 100Km SC Connector (Singlemode) loại  2 sợi quang sử dụng cho internet Lan và Camera IP ) Sử dụng cho cả cáp quang Single-mode 100Km.

Converter HHD-120G-100





Sản phẩm liên quan
Danh mục sản phẩm

TÌM HIỂU LẮP ĐẶT CAMERA TẠI HUYỆN BÌNH CHÁNH TÌM HIỂU LẮP ĐẶT CAMERA TẠI HUYỆN BÌNH CHÁNH
Hiện nay có rất nhiều đơn vị lắp đặt camera tại huyện Bình Chánh. Nhưng để tìm được đơn vị phù hợp, giá thành tốt, đa dạng mẫu mã, chất lượng tốt,...

DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CAMERA QUẬN THỦ ĐỨC TỐT NHẤT DỊCH VỤ LẮP ĐẶT CAMERA QUẬN THỦ ĐỨC TỐT NHẤT
Bạn đang có nhu cầu lắp đặt camera tại quận Thủ Đức nhưng chưa biết địa chỉ nào uy tín chuyên nghiệp. Hãy tham khảo bài viết dưới đây để biết thêm thông...

LỢI ÍCH KHI LẮP ĐẶT CAMERA TẠI QUẬN TÂN PHÚ LỢI ÍCH KHI LẮP ĐẶT CAMERA TẠI QUẬN TÂN PHÚ
Bạn đang có nhu cầu lắp đặt camera tại quận Tân Phú nhưng chưa biết lợi ích khi lắp đặt hệ thống camera mang lại cho bạn. Hãy xem bài viết dưới đây để hiểu...



Bản quyền thuộc về Modem 34,4G phát Wifi. Thiết kế bởi Hpsoft.vn
messenger icon zalo icon